DONGDAM - Bố chồng thủ dâm quần lót của con dâu

Thảo luận trong 'Sex' bắt đầu bởi Đồng Dâm, 1 Tháng mười hai 2012.

1. Ở ngăn tủ quần áo có gần chục chiếc quần chíp đã bị mất tích thời gian qua của em. Nhưng sao chúng lại có mặt trong ngăn tủ của bố chồng em thế?

Chào các độc giả mục Giới tính của Động Dâm, đặc biệt là những chị em đang có quá nhiều phân vân vì bố chồng bị nghi ngờ có máu dê hay bệnh hoạn.

Hôm nay được mục sở thị những dòng tâm sự chân thành của mấy chị em khác về chủ đề bố chồng có hành động lạ lùng thì em mới có động lực để chia sẻ câu chuyện gần tương tự như thế của riêng em. Đọc những tâm sự của các chị em khác, em cũng thấy có chút bóng dáng của bản thân mình trong đó. Chỉ có điều, điều này nhà chồng em chưa ai biết và ngay cả với chồng em, em cũng còn đang giấu kín anh.

Em cũng đang không biết phải nghĩ sao về hành động lạ lùng nhưng cũng khá bệnh hoạn của bố chồng em nữa. Hay là em là nàng dâu mới nhưng lại hơi nhiều chuyện quá chăng? Em về làm dâu nhà anh được khoảng 1 tháng thì mẹ anh vào Nam sống cùng chị gái để đỡ đần chị ấy trong công việc nhà. Thế là ở nhà cũng chỉ còn lại vợ chồng em và bố chồng. Hai vợ chồng em làm cùng cơ quan nên sáng tối đều chở nhau đi làm và chiều về nhà cơm nước. Bố chồng em cũng giúp đỡ em rất nhiều trong việc nhà và ông luôn tạo khoảng cách cực kỳ thân mật, dân chủ với con cái.

Những người bên nhà ngoại em đều bảo em tốt số khi lấy được một người chồng và nhà chồng tốt như vậy. Bản thân em cũng thấy thế và luôn lấy làm hãnh diện với bạn bè, đồng nghiệp xung quanh. Và em cứ sống mãi trong cái ảo tưởng ấy nếu như một ngày của cách đây 6 tháng, em không phát hiện ra một sở thích kỳ quặc và bệnh hoạn của bố chồng em.

Số là, mỗi khi em đi làm về nhà, em đều giành làm hết việc nhà. Nhưng riêng việc lên tầng cất quần áo cho cả nhà thì bố chồng em giành làm. Bố chồng em bảo rằng, ở nhà chả có việc, bố đi lại các tầng cho khỏe khoắn, với lại việc này cũng không nặng nhọc gì cả. Nghe lời bố chồng, vợ chồng em cũng đồng ý và từ bấy trở đi, công việc cất quần áo cho cả nhà nghiễm nhiên là của bố chồng em.

Hầu hết khi ông rút quần áo từ dây phơi sân thượng và thu về các phòng bằng cách để quần áo mới phơi trên giường ngủ của 2 vợ chồng để chúng em đi làm về thì tự gập và cất vào tủ. Còn quần áo của ông, ông cũng tự mang về phòng ông và gập cho vào tủ quần áo một cách ngăn nắp. Thế nhưng, không hiểu do ông phơi phóng thiếu cẩn trọng thế nào mà thi thoảng một vài chiếc quần lót của em cứ không cánh mà bay.

Nhiều lần em đã cố chạy lên tầng tìm kiếm nhưng chả thấy chúng còn sót lại ở dây phơi gì cả. Em nghĩ là có thể bị gió bay xuống nên vướng trên mái ngói nhà khác chăng? Em không dám hỏi bố chồng vì ngại và vì nghĩ chắc cũng không lẫn vào trong đám quần áo của ông đâu. Nếu lẫn, ông đã trả lại về cho em rồi. Em chỉ dám kêu ca vài lần với chồng. Chồng em thoáng tính thường ậm ừ cho qua chuyện và bảo vợ càng có cơ hội được mua đồ mới thích hơn chứ sao?

Thời gian trôi qua, em cũng không còn bận tâm nhiều về chuyện thi thoảng mất quần chip nữa. Bởi khi hứng lên, em vẫn tự mua cho mình hàng lố quần chip. Với lại quần chip của em cũng không thuộc diện hàng hiệu đắt tiền nên em cũng không xót xa lắm. Nhưng rồi một ngày chồng em chở bố chồng về quê ăn cưới họ hàng thân 1 ngày. Vì công việc quá gấp nên em không thể xin nghỉ được. Em vẫn đi làm và chỉ có bố chồng và chồng về quê.

Buổi chiều hôm đó, vì bố chồng không có nhà nên em lên cất quần áo trên tầng thượng. Sau khi phân quần áo về phòng hai vợ chồng, em mang quần áo của bố chồng sang phòng ông. Nhìn quanh phòng, em thấy ông ăn ở khá gọn gàng nên thấy rất yên tâm. Đặt đống quần áo mới rút xuống giường, em đang định bước ra ngoài phòng nhưng bất chợt nhìn thấy ở ngăn tủ quần áo đang được kéo hờ có mấy chiếc quần chip của em. Em tò mò tiến lại gần ngăn tủ xem thì ra là đúng thật. Phải có tới gần chục chiếc quần chip các màu sắc và các kiểu dáng mà chính tay em chọn mua. Nhưng sao chúng lại có mặt trong ngăn tủ của bố chồng em thế? em tự hỏi lòng rằng, sao ông lại thu thập những chiếc quần chíp của con dâu? Hay là ông cũng chỉ lỡ rút lẫn và ngại không mang về phòng trả lại cho em? Hay là còn ý gì khác nữa?

Hàng ngày, nhìn bố chồng vẫn đối xử bình thường và đúng mực với em nhưng em lại không thể nghĩ về ông tốt như xưa nữa. Đôi khi em thấy ông thật bệnh hoạn… Em không biết phải ứng xử thế nào với bố chồng kỳ quặc của mình?

Copyright 2012 © DONGDAM.BLOGSPOT.COM [​IMG] - Theo kênh 12

7,666 Tải clip phim ảnh video bài: DONGDAM - Bố chồng thủ dâm quần lót của con dâu
    Link download movie cine hd: DONGDAM - Bố chồng thủ dâm quần lót của con dâu

Bạn hãy để lại 1 comment cùng thảo luận với Kênh 12

Bài viết ngẫu nhiên hot nhất cùng chuyên mục: