[ Share rau ] Em máy bay công sở, thích ngoại tình. – Chỉ có tại Tinsoc24h.com

Thảo luận trong 'Ảnh sex gilr việt nam' bắt đầu bởi admin, 14 Tháng mười một 2012.

1. Kênh12 - Xin chào toàn thể anh em Phi Công thân mến. Trời miền bắc mùa này đã chớm lập đông. Giữa cái se lạnh của heo may, lòng mỗi người vẫn ấm áp bởi vì chúng ta có những “chuyên cơ” của riêng mình. Giữa buổi chiều ảm đạm, tôi xin viết về ngọn lửa ấm áp của lòng mình.
    Rp mang tính khoe khoang và share chọn lọc…
    Cách đây 3 tháng, tình cờ trong 1 lần tham dự hội thảo về hiệu quả kiểm toán đầu tư công, tôi tình cờ quen em – 1 nữ phó phòng quyến rũ sn 85. Chúng tôi trao đổi thông tin liên lạc. Từ đó, sáng nào tới cơ quan, việc đầu tiên tôi làm cũng là mở email chờ đọc những dòng tin nhắn của em, tôi bị e cuốn hút và say mê em lúc nào ko biết.
    Em đã có gia đình, ông xã em là 1 doanh nhân thành đạt và hết mực yêu chiều vợ. Em thường kể say mê về chồng mà ko nhận ra sự ghen tị hiện rõ trên khuôn mặt tôi lúc ấy…
    Nhưng qua nhiều thời gian tâm sự, tôi nhận ra em đói sex hơn mức chồng em có thể đáp ứng. Cũng phải thôi, doanh nhân thì bận túi bụi, ko lo công việc thì lại đi tiếp khách, đâu giống như tôi, lúc quái nào cũng rảnh rỗi, la liếm lauxanh suốt.
    Tuần trước, chồng em đi công tác miền nam, em ở nhà một mình, phần vì buồn chán, phần vì đã thấm đòn sau những lần chat sex với tôi, chúng tôi rủ nhau đi sapa du hí 2 ngày cuối tuần. Nói là làm, sau khi dự trù kinh phí và được phê duyệt, chúng tôi lên đường tối thứ 6. Trong 2 ngày ấy chúng tôi đã quan hệ khoảng 13 lần (ko hề chém gió), trong đó có 1 lần qh ngay trên tàu hỏa.
    Văn dốt chữ nát nên tôi ko biết diễn đạt làm sao cho các đồng dâm hiểu được độ quyến rũ và dâm tặc của em, thôi thì cứ tả thực cho lành, đánh giá như chấm điểm 4`:
    Mặt: 7 điểm, make nhẹ nhàng, môi hồng như trái đào, có răng khểnh, nhưng so với những rau 9x của tôi thì e còn bám gót
    Da: trắng mịn, nõn nà: 9 điểm lun
    Vú: 8 điểm: căng tròn, co giãn tốt, núm vú hồng hào nhưng hơi to
    Eo: hơi mỡ, cho 6.5 điểm
    Mông: nở nang như cái lo`ng bàn, cho 8 điểm luôn
    SV: full luôn, hj bj, wc, liếm xuống cả đầu gối. thích nhất là khoản ngậm lút cán lun, tọng thẳng chim vào họng mà ko ho hay sặc nước bọt. Có lần chơi tới gần xuất tinh, tôi rút súng ra chĩa thẳng vào mồm em í, bắt nuốt hết, nuốt xong e còn bj thêm vài phút nữa. SV của em tôi cho 10 điểm.
    Vì là MBTC nên tôi hạn chế chụp ảnh và show ảnh vì rất sợ ảnh hưởng tới cs của em. Say đây, có 3 pic minh họa cho anh em thấy độ trung thực của rp:
    Cặp vú nhỏ xinh, gợi tình, không gợi dục [​IMG]
    Ôi dáng dấp, ôi lấp ló
    Và chốt lại
    Nói chung mình tuyệt đối hài lòng về quả MB này, rất muốn share, nhưng phải chọn mặt gửi vàng bởi vì MB này ăn phải có quy trình, ko dễ dàng chút nào. Anh em nào tự thấy mình có khả năng thì cứ đặt gạch, chủ thớt sẽ so bó đũa chọn cột cờ.
    Thực tế là ngay cả người viết bài này cũng ko phải lúc nào mún chén em ấy là được em đồng í luôn, MB đỏng đảnh nhưng bản thân mình thích điều này.
    RP xin chấm hết với lời chào thân ái tới toàn bộ anh em phi công miền bắc

12,445 Tải clip phim ảnh video bài: [ Share rau ] Em máy bay công sở, thích ngoại tình. – Chỉ có tại Tinsoc24h.com
    Link download movie cine hd: [ Share rau ] Em máy bay công sở, thích ngoại tình. – Chỉ có tại Tinsoc24h.com

Bạn hãy để lại 1 comment cùng thảo luận với Kênh 12

Bài viết ngẫu nhiên hot nhất cùng chuyên mục:

Tin đang được quan tâm